Kayan Aikin Likitanci na Ƙwararru: Na'urar Endoscope 3-in-1 don Biyan Bukatun Gwaji daban-daban na Likitanci (akwatin filastik)

Takaitaccen Bayani:

Endoscopy mai sassauƙa uku-cikin ɗaya yana nufin na'urar likita wadda ta haɗa nau'ikan endoscopes guda uku cikin tsarin haɗin kai ɗaya. Yawanci, ya haɗa da na'urar endoscope mai sassauƙa ta fiberoptic, na'urar endoscope ta bidiyo, da na'urar endoscope mai tauri. Waɗannan na'urorin endoscope suna ba wa ƙwararrun likitoci damar yin nazari da bincike kan tsarin jikin ɗan adam na gani, kamar na hanji, na numfashi, ko na fitsari. Tsarin uku-cikin ɗaya yana ba da sassauci da sauƙin amfani, yana ba wa masu samar da kiwon lafiya damar canzawa tsakanin nau'ikan endoscope daban-daban cikin sauƙi dangane da takamaiman gwajin likita ko hanyar da ake buƙata.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi na HD 310

  • Sigogi na HD 310
  • Samfuri: HD310 (Bawon filastik)
  • Kyamara: 1/2.8"CMOS
  • Monitor: 15.1" Monitor
  • Girman hoto: 1560*900
  • ƙuduri: Layuka 900
  • AWB: WB& Daskare Hoto
  • Fitar da Bidiyo: BNC, BNC
  • Sarrafa Kyamara: WB & Daskare Hoto
  • Tushen Hasken SanyiTushen Hasken LED 60W, sama da awanni 40,000
  • Waya ta hannu: 2.8m/ tsawon da aka keɓance
  • Saurin rufewa: 1/60~1/60000(NTSC), 1/50~50000(PAL)
  • Zafin Launi: 3000K-7000K
  • Haske: 1600000lx
  • Hasken kwarara: 600lm
  • Girman: 37*(25~36)*9 cm(gwajin hannu)
  • Nauyi: 4kg (ƙanƙanƙan)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi