Bututun GD-708 UV mai ɗaukar hoto shine diode mai cike da iskar gas wanda ke ɗauke da cathode mai sanyi.

Takaitaccen Bayani:

Samfuri GD-708
Volts 220V
Watts 11W
Kololuwar Wutar Lantarki 4mA
Matsakaicin Rayuwa 10000H


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

GD-708 na'urar gano hasken ultraviolet mai ɗaukar hoto, gano harshen wuta, ƙararrawa ta wuta

Bututun yana da ƙarancin ƙarfin aiki, kewayon amsawar haske mai faɗi, makanta mai kyau a rana, babban jin daɗi kuma ana amfani da fasaloli kamar amsawa da sauri a cikin gano harshen wuta na ultraviolet da kuma sa ido.

Samfuri GD-708
Volts 220V
Watts 11W
Kololuwar Wutar Lantarki 4mA
Matsakaicin Rayuwa 10000H

A. Girma

Tsayin bututun da ke da sauƙin ɗaukar hoto (H): (30±2)mm
Diamita na waje na bututun mai sauƙin ɗaukar hoto (D): Φ(19±1)mm
Tsawon fil (L): 8mm

B. Babban sigogi

Kewayon amsawar spectral: 185nm~290nm

Tsawon tsayin tsayi: 210nm

Ƙarfin wutar lantarki na anode (V): 220-300

Matsakaicin wutar lantarki (mA): 4

Matsakaicin ƙarfin fitarwa (mA): 2

Zafin yanayi (ºC): -30 80

C. Yanayin aiki da halaye na yau da kullun (25ºC)

Ƙarfin wutar lantarki (V): 195

Rage ƙarfin bututu (V): 190

Tsarin ƙarfin lantarki na aiki (V): 220 260 300

Matsakaicin wutar lantarki (mA): 1

Jin Daɗi (cps): 1000

Bayani (ƙidayar ƙidaya) (cps): 10

Matsakaicin tsawon rai (h): 10000

YANAYIN AIKIN

Kullum muna mai da hankali kan kera fitilun likitanci, manyan samfuran sun haɗa da kwararan fitilar Microscope, kwararan fitilar tiyata, kwararan fitilar hakori, kwararan fitilar Slit, kwararan fitilar endoscopic, kwararan fitilar biochemical, kwararan fitilar ENT, da sauransu.
灯泡-5 副本
氙灯系列
机场跑道灯系列
生化系列

Tambayoyin da ake yawan yi

1. Su waye mu?
Muna zaune a Jiangxi, China, tun daga shekarar 2011, muna sayarwa ga Kudu maso Gabashin Asiya (21.00%), Kudancin Amurka (20.00%), Tsakiyar Gabas (15.00%), Afirka (10.00%), Arewacin Amurka (5.00%), Gabashin Turai (5.00%), Yammacin Turai (5.00%), Kudancin Asiya (5.00%), Gabashin Asiya (3.00%), Tsakiyar Amurka (3.00%), Arewacin Turai (3.00%), Kudancin Turai (3.00%), Oceania (2.00%). Jimillar mutane 11-50 ne ke aiki a ofishinmu.
2. Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Koyaushe samfurin kafin samarwa kafin samarwa; Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;
3. Me za ku iya saya daga gare mu?
Hasken Tiyata, Fitilar Gwaji ta Likitanci, Fitilar Kai ta Likitanci, Tushen Hasken Likitanci, Mai Kallon Fim na X&Ray na Likitanci.
4. Me yasa ya kamata ku saya daga gare mu ba daga wasu masu samar da kayayyaki ba?
Mu masana'anta ce da masana'anta don samfuran Hasken Lafiya na Operation na tsawon shekaru 12: Hasken Wasan Kwaikwayo na Operation, Fitilar Gwaji ta Likitanci, Fitilar Kai ta Tiyata, Loupes na Sugrical, Kujerar Hakori Fitilar baki da sauransu. OEM, Sabis na Buga Tambari.
5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isarwa da aka Karɓa: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, DDP, DDU, Isarwa ta Gaggawa; Biyan da aka Karɓa Kuɗi: USD, EUR, HKD, GBP, CNY; Nau'in Biyan da aka Karɓa: T/T, L/C, D/PD/A, PayPal; Harshe Mai Magana: Turanci, Sinanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Jamusanci, Larabci, Faransanci, Rashanci, Koriyanci, Hindi, Italiyanci.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi