Na'urorin Kula da Lafiyar Gida Na'urar Tsaftace Hakora Mai Ɗauki da kuma Na'urar Ban Ruwa ta Baki Mai Caji da USB Don Tafiya

Takaitaccen Bayani:

HAKORA MAI TSAFTA SOSAI: Kayan tsaftace haƙora na lantarki na tsabtace haƙora tare da hannu yana da ƙira mai kyau da kuma ingantaccen dabarar bugun zuciya, tare da bugun ruwa mai ƙarfi na wanke baki sau 1400-1800 a minti ɗaya, matsin lamba mai ƙarfi na 30-110PSI don cire duk abincin da aka makale wanda gogewa da flossing na gargajiya ba zai iya isa ba. Hakanan yana da amfani ga zubar jini a cikin danshi, warin numfashi, yana da amfani ga gyaran hakora, kula da gada da kuma ƙarfafa hakora.
YANAYI 3 KAYAN AIKI NA HAKORI: Wannan na'urar ban ruwa ta haɓaka zuwa yanayi 3 na matsin lamba na ruwa don cika amfanin rayuwarku ta yau da kullun. Kowane yanayi yana ba ku zaɓi iri-iri na amfani daga yanayin yau da kullun, Da fatan za ku zaɓi yanayin laushi lokacin da kuke amfani da na'urar flosser ta hakori a karon farko. Cire haƙora cikin sauƙi yana ba wa yara ko manya ƙwarewa ta musamman kamar ta asibiti na kula da haƙori.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

HAKORA MAI TSAFTA SOSAI: Kayan tsaftace haƙora na lantarki na tsabtace haƙora tare da hannu yana da ƙira mai kyau da kuma ingantaccen dabarar bugun zuciya, tare da bugun ruwa mai ƙarfi na wanke baki sau 1400-1800 a minti ɗaya, matsin lamba mai ƙarfi na 30-110PSI don cire duk abincin da aka makale wanda gogewa da flossing na gargajiya ba zai iya isa ba. Hakanan yana da amfani ga zubar jini a cikin danshi, warin numfashi, yana da amfani ga gyaran hakora, kula da gada da kuma ƙarfafa hakora.
YANAYI 3 KAYAN AIKI NA HAKORI: Wannan na'urar ban ruwa ta haɓaka zuwa yanayi 3 na matsin lamba na ruwa don cika amfanin rayuwarku ta yau da kullun. Kowane yanayi yana ba ku zaɓi iri-iri na amfani daga yanayin yau da kullun, Da fatan za ku zaɓi yanayin laushi lokacin da kuke amfani da na'urar flosser ta hakori a karon farko. Cire haƙora cikin sauƙi yana ba wa yara ko manya ƙwarewa ta musamman kamar ta asibiti na kula da haƙori.
RAYUWAR BATIR MAI ƘARFI: Rayuwar batir na iya ɗaukar har zuwa kwanaki 30 a yanayin matsin lamba mafi ƙanƙanta, yayin da yawancin irin waɗannan na'urorin flosser na ruwa za su iya ɗaukar har zuwa kwanaki 10 kawai na amfani. Tsarin mara waya yana sa ya zama da sauƙi a yi amfani da shi a gida da kuma a kan hanya.
ƊAUKAR HAKORA &T IPX7 MAI KARE RUWA: Wannan mai tsabtace haƙoran ruwa ba shi da waya kuma ƙarami ne, cikakke ne don ɗaukar kaya, yana zuwa da bututun hayaki masu canzawa, ya dace da 'yan uwa da yawa. Ana iya juya shi digiri 360 yayin amfani don biyan buƙatunku daban-daban, tun daga tsaftacewa ta yau da kullun zuwa tausa da ɗanko, ya dace da gida, ofis, tafiya ta kasuwanci ko tafiya. Tare da zoben rufewa biyu, mai ban ruwa na baki yana hana zubar ruwa cikin aminci, ana iya amfani da shi don wanka a banɗaki kuma ana iya wanke shi don tsaftacewa.
KYAKKYAWAN SABIS BAYAN SAYARWA: Muna da tabbacin cewa za ku so water dental piks. Water dental flosser ɗinmu mara waya don hakora na iya samar da garanti na shekara 1, da fatan za ku tabbata kun saya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi