Kayan Aikin Asibiti na MT300 Teburin Aiki Kayan Aikin Asibiti na Teburin Aiki Kayan Aikin Asibiti na MT300 Teburin Aiki

Takaitaccen Bayani:

*'DANNA SAUƘI' don sauƙaƙan canje-canje na module mai sauri da sauƙi

*Fararen ƙafa: An shigo da maɓuɓɓugar iskar gas don sauƙin sarrafawa.
* Aikin sake saita maɓalli ɗaya, an tsara shi kuma an yi shi musamman don amfani da X-ray da C-arm.
* Tsarin sarrafawa guda biyu
*Gidan koda da aka gina a ciki
* Faranti biyu na haɗin gwiwa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Teburin Aiki—MT300

Ana amfani da MT300 sosai a fannin ƙirji, tiyatar ciki, ENT, ilimin mata da haihuwa, urology da orthopedics da sauransu.
Ɗaukar ruwa ta hanyar feda ta ƙafa, da kuma motsi da ake yi da kai.
Murfin tushe da ginshiƙi duk an yi su ne da ƙarfe mai inganci na 304.
An yi saman teburi da laminate mai hade-hade don x-ray, yana yin hoto mai ma'ana.
Ana sarrafa shi ta hanyar injiniya, yana ƙaruwa ko raguwa matsin lamba na hydraulic. Yana ɗaukar cikakken bakin ƙarfe a matsayin kayansa tare da kyakkyawan kamanni da tsari mai ƙanƙanta, ana iya samun hasken X a saman tebur.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi