Fasahar Lantarki Dtakarda
| Nau'i | Osram XBO R100W/45 OFR |
| Ƙarfin wutar lantarki | 100.00 W |
| Ƙarfin wutar lantarki na musamman | 100.00 W |
| Ƙarfin wutar lantarki | 85 W |
| Ƙarfin wutar lantarki na fitila | 12-14 V |
| Wutar fitila | 7.0-7.4 A |
| Nau'in halin yanzu | DC |
| Matsayin yanzu | 12.0 A |
| Tsawon mai da hankali | 45.0 mm |
| Tsawon hawa | 77.0mm |
| Nauyin samfurin | 110.00 g |
| diamita | 64.0 mm |
| Tsawon rai | sa'o'i 500 |
Fa'idodin samfur:
- Haske mai ƙarfi sosai (tushen haske mai ƙarfi)
- Ingancin launi na ci gaba, ba tare da la'akari da nau'in fitila da ƙarfin wutar lantarki ba
- Launin haske mai ɗorewa a tsawon rayuwar fitilar
- Tsawon rai na fitila
Shawara kan tsaro:
Saboda yawan haskensu, hasken UV da kuma matsin lamba mai yawa a cikin yanayi mai zafi da sanyi, dole ne a yi amfani da fitilun XBO ne kawai a cikin akwatunan da aka rufe. Kullum a yi amfani da jaket ɗin kariya da aka bayar lokacin da ake sarrafa waɗannan fitilun. Ana iya amfani da su azaman fitilun buɗewa ne kawai idan an ɗauki matakan tsaro masu dacewa. Ana samun ƙarin bayani idan an buƙata ko kuma ana iya samunsa a cikin takardar da ke ɗauke da fitilar ko umarnin aiki. Kayan fitilar xenon koyaushe yana ƙarƙashin matsin lamba mai yawa. Yana iya fashewa idan ya sami rauni ko lalacewa. Saboda haka, ya kamata a adana fitilun hasken XBO da aka kashe a wuri mara shiga a cikin akwatin da aka samar ko a ƙarƙashin murfin kariya har sai an aika su don zubar da su.
Siffofin samfurin:
- Zafin launi: kimanin 6,000 K (Hasken Rana)
- Babban ma'aunin nuna launi: R a >
- Babban kwanciyar hankali _ Ƙarfin sake kunnawa mai zafi
- Mai iya ragewa
- Hasken gaggawa a lokacin farawa
- Ci gaba da bakan a cikin kewayon da ake iya gani
Shawarar aikace-aikace:
Don ƙarin bayani game da aikace-aikace da zane-zane, da fatan za a duba takardar bayanai ta samfurin.
Nassoshi / Hanyoyin haɗi:
Ana iya neman ƙarin bayani game da fasaha game da fitilun XBO da bayanai ga masana'antun kayan aikin sarrafawa kai tsaye daga OSRAM.
Bayanin Gaskiya:
Ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Kurakurai da kurakurai ba a cire su ba. Kullum a tabbata an yi amfani da sabuwar fitowar.