| Lambar Oda | Volts | Watts | Tushe | Lokacin Rayuwa (awanni) | Babban Aikace-aikacen | Nassoshi Masu Alaƙa |
| LT03049 | 24 | 40 | E11 | 1000 | Hasken OT | SH42.A1-010-28-1, Guerra 6701/2 |
| LT03050 | 24 | 50 | E11 | 1000 | Hasken OT | SH52.A1-510-01, Guerra 6701/3 |
| LT03081 | 24 | 100 | E10 | 1000 | Hasken OT | SH100, Guerra 6701/5 |
| LT03085 | 24 | 35 | E11 | 1000 | Hasken OT | SH37, Guerra 6701/1 |
| LT03086 | 24 | 60 | E11 | 1000 | Hasken OT | SH62.A1-420-10, Guerra 6701/4 |
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Wurin Asali:Jiangxi, China
Sunan Alamar:LAITE
Bayani dalla-dalla:wani
Kayan aiki:Gilashi
Takaddun shaida: ce
Sunan samfurin:Kwalban halogen na likita na SH42 24V40W E11
volts:24v
watts:40w
tushe:E11
babban aikace-aikace:Hasken OT
lokacin rayuwa:awanni 1000
nassoshi masu alaƙa:SH42 /Guerra 6701/2/A-1-010-28 likita
Marufi & Isarwa
Raka'o'in Sayarwa:Abu ɗaya
Girman kunshin guda ɗaya:26X30X15 cm
Jimlar nauyi guda ɗaya:1.000 kg
Nau'in Kunshin:Akwatin LAITE KO fari
Lokacin Gabatarwa:
| Adadi (Guda) | 1 - 10 | >10 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 15 | Za a yi shawarwari |