| Kwanan Wata na Fasaha | |
| Wutar lantarki | AC220V±50Hz±2% |
| Ƙarfin da aka ƙima | 150W |
| Murfin Tsawon Raƙuman Ruwa | 0.78 μm - 2.8 μm |
| Rayuwar Fitilar | Awanni 3000 |
| Siket ɗin fitila | E27 |
| Mai ƙidayar lokaci | Lokacin Inji |
1. Wannan samfurin yana amfani da ƙa'idar gani ta infared ta ƙwararru, raƙuman lantarki masu ƙarfi waɗanda ke haifar da hasken jikin ɗan adam.
2. Siffar da aka gina da Clipper, ƙarami kuma mai ɗaukuwa, aiki mai ƙarfi, kowane hasken kusurwa.
Ciwon baya da ke faruwa sakamakon aiki na dogon lokaci; ciwon ciki na kai tsaye wanda rashin cin abinci mai gina jiki ke haifarwa a ƙarƙashin rayuwar gaggawa; ƙashin bayan gaɓoɓi ya faru ba zato ba tsammani a rayuwa, da sauransu, akwai ƙananan matsaloli da yawa da ke addabar rayuwarmu, da tamu.
Wannan fitilar maganin infrared tana amfani da ƙa'idodin gani na ƙwararru don haskaka raƙuman lantarki na infrared zuwa ga acupoints na ɗan adam. Fitila ɗaya tana da amfani da yawa, ta dace da cututtukan amosanin gabbai, kafada mai sanyi, ciwon baya, ƙashin baya da sauran cututtuka da yawa. Tana da ƙanƙanta, mai ɗaukar nauyi, mai ƙarfi, kuma ana iya haskaka ta kowace kusurwa. Cibiyar Biophysics ta Kwalejin Kimiyya ta China ta tabbatar da cewa samfuri ne mai aminci ba tare da illa ba.