Nínú iṣẹ́ ìṣègùn, ìwádìí pípéye sinmi lórí àwọn irinṣẹ́ ìwádìí tó gbéṣẹ́, pẹ̀lú àwọn ìmọ́lẹ̀ ìṣègùn tó ń kó ipa pàtàkì. Àwọn ìmọ́lẹ̀ wọ̀nyí ń fúnni ní ìmọ́lẹ̀ tó mọ́ kedere, láìsí òjìji fún àyẹ̀wò pípéye ti ipò aláìsàn. Yálà wọ́n ń ṣe àyẹ̀wò àwọn àrùn ojú ilẹ̀ tàbí àwọn agbègbè jíjìn bíi ihò ẹnu àti odò etí, wọ́n ń rí i dájú pé a kò gbójú fo àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ kankan.
Awọn ẹka iṣoogun oriṣiriṣi ni awọn iwulo pato funawọn imọlẹ idanwoTí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun tí wọ́n nílò. Nínú iṣẹ́ abẹ ehín, àwọn ìràwọ̀ tí a fojú sí ń ran lọ́wọ́ láti ṣàyẹ̀wò àwọn ìfọ́ eyín àti ìgbóná eyín. Nínú iṣẹ́ abẹ otolaryngology, àwọn ìmọ́lẹ̀ wọ̀nyí máa ń wọ inú ihò etí àti ihò imú láti ṣàwárí àwọn ara àjèjì àti àwọn àléébù. Àwọn onímọ̀ nípa awọ ara máa ń lò wọ́n láti kíyèsí àwọn ìyípadà àwọ̀ ara àti àwọn èèmọ́ ní ọ̀nà tí ó tọ́, tí wọ́n sì máa ń fúnni ní òye pàtàkì fún àyẹ̀wò.
Àṣàyàn pàtàkì kan ní ọjà ni JD1200L. Pẹ̀lú agbára 12W, ó ní ìmọ́lẹ̀ tó dára jùlọ nígbà ìṣàyẹ̀wò. Iṣẹ́ abẹ tó ti lọ síwájú rẹ̀ fún àwọn ògbógi láyè láti wo àwọn àsopọ̀ ara ní kíkún, èyí sì mú kí ìwádìí wọn túbọ̀ péye síi.
Àwọn iná ìdánwò bíi JD1200L ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní: àwọn ètò ìrísí ojú pàtàkì ń pèsè ìmọ́lẹ̀ tó dọ́gba tí ó ń dènà ìbínú àti láti mú òjìji kúrò—tí ó ń mú kí ó péye sí i. Àmì ìṣàfihàn àwọ̀ gíga ń mú àwọn àwọ̀ àsopọ̀ padà sípò ní ìbámu pẹ̀lú ọgbọ́n tó dára jù. Ní àfikún, àwọn ìmọ́lẹ̀ wọ̀nyí ní gíga àti àtúnṣe igun tó rọrùn fún ìrọ̀rùn. Ní gbígbà àtúnṣe tó rọrùn fún onírúurú ipò ìdánwò àti àìní iṣẹ́, ọ̀nà yìí ń jẹ́ kí àwọn òṣìṣẹ́ ìṣègùn ṣe àyẹ̀wò láìsí ìṣòro ní gbogbo ipò ìṣègùn.
Láti yàrá iṣẹ́ abẹ sí yàrá ìwádìí,Àwọn Ìmọ́lẹ̀ Ìdánwò LED ní Ilé Ìwòsàn ẸrankoÀwọn bíi JD1200L ṣe pàtàkì fún mímú kí ìwádìí wọn ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé ó péye. Apẹẹrẹ wọn tó ní èrò tó jinlẹ̀ mú kí àwọn àyẹ̀wò ìṣègùn yára, tó péye, àti tó rọrùn, èyí tó ń ṣe àfikún sí iṣẹ́ ìtọ́jú ìlera.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-13-2025
