Mu Iwadi Ayẹwo Dara si Pẹlu Awọn Imọlẹ Idanwo Iṣoogun ti Micare Ti Fọwọsi

Wọlé sínú ayé ìtọ́jú ìlera òde òní tó ń yípadà, o ó sì rí i kíákíá bí ìmọ́lẹ̀ tó dára ṣe ṣe pàtàkì tó fún ṣíṣe àyẹ̀wò tó péye àti ṣíṣe iṣẹ́ abẹ. Fojú inú wo ilé ìwòsàn àwùjọ kan níbi tí àwọn dókítà ti ń rí ọ̀pọ̀lọpọ̀ aláìsàn lójoojúmọ́. Tí iná bá ṣókùnkùn tàbí tí ń tàn, wọ́n lè má mọ àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ pàtàkì nípa ipò aláìsàn kan. Nínú àwọn yàrá iṣẹ́ abẹ àwọn ilé ìwòsàn ńláńlá, ìyípadà kékeré nínú ìmọ́lẹ̀ tí kò ní òjìji lè nípa lórí àbájáde iṣẹ́ abẹ kan. Ìdí nìyẹn tíawọn imọlẹ idanwo iṣoogunjẹ́ apá pàtàkì nínú àwọn ohun èlò ìṣègùn—ìbéèrè fún wọn ń pọ̀ sí i! Yálà fún àyẹ̀wò déédéé, iṣẹ́ abẹ kékeré, tàbí àyẹ̀wò pàtàkì, níní ìmọ́lẹ̀ ìdánwò tó ga jùlọ jẹ́ kókó pàtàkì sí ṣíṣe àwọn nǹkan ní àtúnṣe. Fún ọ̀pọ̀ ọdún báyìí,Ile-iṣẹ Iṣoogun Nanchang Micare, Ltd.ti n ṣe asiwaju ni agbegbe yii nipa lilo imọ-ẹrọ ti o ga julọ ati awọn iṣedede iṣelọpọ ti o muna lati pese igbẹkẹle ti o gbẹkẹleÀwọn iná ìdánwò LED àti àwọn iná ìdánwò alágbéka.

Àwòrán Ọjà àti Ẹ̀gbẹ́ Àrà Ọ̀tọ̀ ti Micare

Ọjà fún àwọn iná ìwádìí ìṣègùn ń yípadà gan-an láti bá àwọn àìní tó díjú mu. Ronú nípa rẹ̀: ní ọdún 2023 nìkan, ọjà àwọn iná wọ̀nyí kárí ayé dé $210 mílíọ̀nù! Àwọn ògbógi sọ tẹ́lẹ̀ pé iye náà yóò pọ̀ sí $358 mílíọ̀nù ní ọdún 2032, pẹ̀lú ìwọ̀n ìdàgbàsókè ọdọọdún (CAGR) ti 6.3% láti ọdún 2024 sí 2032. Apá àwọn ilé ìwòsàn náà lágbára gan-an ní ọdún 2023 nítorí ìdàgbàsókè kíákíá nínú àwọn ilé ìwòsàn eyín, ilé ìwòsàn obìnrin, àti ilé ìwòsàn egungun kárí ayé.

Ní àkókò kan náà, ìyípadà ńlá kan ń ṣẹlẹ̀ nínú bí a ṣe ń lo ìmọ̀-ẹ̀rọ iná ìwádìí. Àwọn gílóòbù halogen àtijọ́ tí wọ́n jẹ́ boṣewa ni a ń rọ́pò díẹ̀díẹ̀ pẹ̀lú àwọn iná ìdánwò LED tí ó gbéṣẹ́ jù àti tí ó ń fi agbára pamọ́. Jẹ́ kí a wo àwọn iná LED gẹ́gẹ́ bí àpẹẹrẹ—wọ́n ní ìgbésí ayé tó yanilẹ́nu láti wákàtí 40,000 sí 60,000. Ní apá kejì, àwọn iná halogen nílò láti pààrọ̀ nígbàkúgbà, èyí tí ó lè pọ̀ sí i ní iye owó. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn iná LED kì í mú ooru púpọ̀ jáde, wọ́n sì ń fúnni ní ìmọ́lẹ̀ tí ó dàbí ìmọ́lẹ̀ oòrùn àdánidá. Èyí mú kí ó rọrùn fún àwọn dókítà láti yẹra fún ìfúnpá ojú ní àkókò àwọn àkókò gígùn wọ̀nyẹn, ó sì ń ràn wọ́n lọ́wọ́ láti ṣe àyẹ̀wò tó dára jù. Bákan náà, pẹ̀lú bí àwọn iṣẹ́ ìṣègùn ṣe ń yàtọ̀ síra sí i, ìbéèrè ńlá wà fún àwọn iná ìdánwò alágbéká ní báyìí. Ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé ìwòsàn, àwọn iná wọ̀nyí lè yí padà láti ilé ìwòsàn kan sí òmíràn tàbí kí wọ́n yípo lẹ́gbẹ̀ẹ́ àwọn ibùsùn aláìsàn, èyí tí ó mú kí bí a ṣe ń lo àwọn ohun èlò dáradára pọ̀ sí i.

Nanchang Micare Medical Equipment Co., Ltd. ń bá ohun tó ń ṣẹlẹ̀ ní ọjà mu, ó sì ń mú àwọn èrò tuntun wá nígbà gbogbo. A mọ̀ pé ìmọ́lẹ̀ ìdánwò tó dára máa ń ṣe ju pé kí ó máa tànmọ́lẹ̀ sí ibi ìdánwò nìkan lọ; ó tún máa ń ṣẹ̀dá ibi iṣẹ́ tó gbéṣẹ́ àti tó rọrùn fún àwọn onímọ̀ nípa ìlera. Fún àpẹẹrẹ, wo ọjà wa tó tayọ̀—ẹ̀ka JD1500—bóyá o fẹ́ lo àwọn àwòṣe tó ní ìmọ̀ ẹ̀rọ LED tó gbajúmọ̀ tàbí kí o lo àwọn ohun èlò àtijọ́.awọn bulbu halogen, gbogbo wọn ni a ṣe láti bá àwọn àìní ìṣègùn tó yàtọ̀ síra mu.

Ìdúróṣinṣin Àìyẹsẹ̀ sí Dídára

Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ohun èlò ìṣègùn ọ̀jọ̀gbọ́n, Nanchang Micare máa ń ka dídára ọjà sí ọ̀nà ìtọ́jú rẹ̀. Nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ gidi, a máa ń tẹ̀lé àwọn ètò ìṣàkóso dídára kárí ayé bíi ISO13485. Gbogbo ìgbésẹ̀, láti ìṣàyẹ̀wò ríra àwọn ohun èlò aise sí ìṣàkóso pípéye ti ìkójọpọ̀ ọjà, ni a ń ṣe àkíyèsí rẹ̀ dáadáa. A mọ̀ dáadáa pé àwọn ohun èlò ìṣègùn ní í ṣe pẹ̀lú ìgbésí ayé àti ìlera àwọn aláìsàn, nítorí náà, ìṣedéédé àti ìgbẹ́kẹ̀lé jẹ́ àwọn kókó pàtàkì tí a kò lè dúnàádúrà nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ wa.

Yíyan Nanchang Micare'sfitila idanwo abẹàti àwọn iná ìdánwò LED dàbí gbígba ọ̀pọ̀lọpọ̀ ètò ìbánigbófò fún iṣẹ́ ìṣègùn rẹ. Ohun tí o jèrè kìí ṣe àwọn ọjà tó ní agbára gíga nìkan ni, ṣùgbọ́n àwọn iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ àti tó ní ìfòyemọ̀ àti ìdánilójú dídára. A ti ya ara wa sí mímọ́ láti pèsè àwọn ọ̀nà ìmọ́lẹ̀ tó dára jùlọ fún àwọn ilé ìṣègùn kárí ayé, a sì ń dara pọ̀ mọ́ àwọn ẹgbẹ́ ilé iṣẹ́ láti ṣe àfikún sí ètò ìlera kárí ayé.

0714 检查灯 副本

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-27-2025

Tó jọraÀwọn Ọjà